WATCH: Maymay Entrata sings “Shanawa Sana S’ya” to Edward Barber

WATCH:  Maymay Entrata sings “Shanawa Sana S’ya” to Edward Barber

Isang nakakakilig na usapan ang nangyari sa ‘Gandang Gabi Vice’ nang tanungin ni Vice Ganda si Maymay Entrata kung si Edward Barber na ba ang ‘Sana sya na nga?’ or ‘sana hindi siya? Nagulat at naghiyawan ang lahat ng sabihin ni Maymay na ‘sana siya na nga.’

Sabi ni Vice ay namula daw si Edward sa narinig mula kay Maymay. Pagktapos nun ay ipina-awit ni Vice ang singiel ni Maymay na ‘”Shanawa “Sana S’ya.”

==========

Related Stories:

Maymay Entrata receives a pendant on Valentine’s Day

‘The Dream’ concert ni Maymay Entrata sold-out na

WATCH: Ano ang Christmas gift nina Maymay Entrata at Edward Barber sa isa’t isa?

==========

Narito ang video:

(Photo source: Instagram – @maymay)


Share This Post